เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo LOQ 15IRX10 i7-13650HX (83JE00MGTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | LOQ 15IRX10 |
| Processor | Intel Core i7-13650HX (24 MB Cache/ 14-Cores(6P-8E)/20-Threads/ up to 4.90 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SODIMM DDR5-4800 |
| Storage | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | NVIDIA GeForce RTX 5050 8GB GDDR7; Boost Clock 2370MHz; TGP 100W; 440 AI TOPS |
| Touch Screen | None |
| Display | 15.6″ FHD (1920×1080) IPS 300nits Anti-glare 100% sRGB 144Hz G-SYNC |
| Port | 3x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 1x USB-C 3.2 Gen 2 10Gbps (PD 65-100W / DP 1.4; 1x HDMI 2.1; 1x Combo jack (3.5mm); 1x RJ-45; 1x Slim tip Power connector |
| Camera | 5.0MP with E-shutter |
| Battery | 60Wh; 170W Slim Tip (3-pin) |
| Keyboard | 24-Zone RGB Backlit; Thai |
| Numpad | Yes |
| Wireless | Wi-Fi 6 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 359.86 x 258.7 x 21.9-23.9 mm |
| Weight | Starting at 2.4 kg |
| Warranty | 2Y Premium Care -IPENTRY (ESS) |

Cisco Meraki MS210-24P 1G L2 Cld-Mngd 24x GigE 370W PoE Switch ( MS210-24P-HW )
Cisco Meraki MS210 24 Ports Standard SET ( MS210-24-HW )
Dell PowerEdge R450 Xeon 4314(x2)/32-cores/64GB/480GB SSD(x4) ( SNSR45014 )
Switch Zyxel XGS2210 Series 24G PoE+/4(10G)SFP+ ( XGS2210-28HP )
Dell PowerEdge R650xs Xeon 4310T/10-cores/16GB/1.2TB(x2) ( SNSR65015 )
Zyxel L2 Smart Managed Switch 48 Port Gigabit 2 SFP Port ( GS1900-48 )
Zyxel Smart Managed Gigabit Switch 48 Port, 4 Port Combo SFP/RJ45 ( GS1920-48v2 )
Mini PC Asus RNUC13ANHI30000 (90AB3ANH-MR4100)
Zyxel Smart Managed Gigabit POE Switch 48 Port, 4 Port SFP+ 375W ( XGS1930-52HP )

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์