เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Workstation Lenovo ThinkStation P2 MT Gen 2 MT Ultra 7 265 (30JQ007JTH)
| Brand | Lenovo |
| Model | ThinkStation P2 Tower Gen 2 |
| Processor | Intel Core Ultra 7 265 (30 MB Cache/ 20-Cores(8P + 12E)/20-Threads/ 2.4 GHz up to 5.3 GHz/ with NPU 13 TOPS) |
| RAM | 32GB (1x 32GB) UDIMM DDR5-5600 Non-ECC / Up to 128GB (4x 32GB DDR5 UDIMM) |
| Storage | 1TB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe Opal |
| Graphics | NVIDIA RTX A400 4GB |
| Front Port | 1x USB-C 3.2 Gen 2×2 20Gbps; 2x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 2x USB-A 3.2 Gen 210Gbps; 1x Combo jack (3.5mm); 1x Microphone (3.5mm) |
| Rear Port | 2x USB-A 2.0; 2x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 1x HDMI 2.1 TMDS; 2x DisplayPort 1.4; 1x RJ-45; 1x line-out (3.5mm) |
| Power Supply | 500W |
| WiFi (Yes or None) | Yes |
| Wireless | Intel Wi-Fi 7 BE200 802.11be 2×2 + BT5.4 vPro |
| Form Factor | Tower |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Pro |
| Dimension | 170 x 315.35 x 376 mm |
| Weight | 9.67 (Max Configuration) |
| Warranty | 3Y Premier Support Upgrade from 1Y Onsite |

Lenovo IdeaPad Slim 3 14IPH11 Ultra 5 322 (83UQ001LTA)
Lenovo IdeaPad Slim 3 15IRH10 i5-13420H (83K100UYTA)

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์