เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Monitor Lenovo ThinkVision S27i-30 FHD 1920×1080 27.0″ (63DFKAR4WW)
| Brand | Lenovo |
| Model Name | ThinkVision S27i-30 |
| Display Size | 27.0″ |
| Aspect Ratio | 16:9 Ratio |
| Curvature | Flat |
| Resolution | FHD (1920×1080) |
| Panel Type | IPS |
| Color Support | 16.7 million |
| Color Gamut | 99% sRGB |
| Refresh Rate | 100Hz |
| Response Time | 6ms |
| Brightness | 300 nits |
| Contrast Ratio | 1300:1 Ratio |
| Screen Coating | Anti-Glare |
| VESA Support | 100 x 100 mm |
| Video Input | VGA, HDMI |
| Touch Screen | None |
| Built-in Speaker | None |
| Adjustable Stand | Tilt |
| Size and Weight | 612.3 x 184.9 x 475.0 mm; 4.5 kg (with stand) |
| Warranty | 3 Years |

Lenovo IdeaPad Slim 3 14IPH11 Ultra 5 322 (83UQ001LTA)
Dell Pro 24 AIO QC24251 Ultra 5 245 (SNSQC2425106)

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์