เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Monitor Lenovo ThinkVision S24i-30 FHD 1920 x 1080 23.8″ (63DEKAR3WW)
| Brand | Lenovo |
| Model Name | ThinkVision S24i-30 |
| Display Size | 23.8″ |
| Aspect Ratio | 16:9 Ratio |
| Curvature | Flat |
| Panel Type | IPS |
| Color Support | 16.7 million |
| Color Gamut | 99% sRGB |
| Refresh Rate | 100Hz |
| Response Time | 6ms |
| Brightness | 250 nits |
| Contrast Ratio | 1300:1 Ratio |
| Screen Coating | Anti-Glare |
| VESA Support | 100 x 100 mm |
| Video Input | VGA, HDMI |
| Touch Screen | None |
| Built-in Speaker | None |
| Adjustable Stand | Tilt |
| Size and Weight | 21.24 x 7.20 x 17.09 in; 3.8 kg |
| Warranty | 3 Years |

Workstation Dell Precision 5860 Tower / Win11Pro ( SNST586002 )
Dell PowerEdge R450 Xeon 4309/8-cores/32GB/480GB SSD(x3) ( SNSR45013 )
MINI PC ASUS INTEL NUC BNUC11ATKC20001( 90AB1ATK-MB1110 )
Mini PC Asus RNUC13ANHI30000 (90AB3ANH-MR4100)
Mini PC Asus RNUC13ANHI30000 (90AB3ANH-MR4100)
Dell PowerEdge R450 Xeon 4310/12-cores/32GB/480GB SSD(x3) ( SNSR45011 )
Cisco Meraki MS210-24P 1G L2 Cld-Mngd 24x GigE 370W PoE Switch ( MS210-24P-HW )
Acer TravelMate P2 TMP214-41-G2-R8VH ( NXVS7ST003 )
SWITCH ZYXEL SWITCH HUB 24 PORT GB PORT MANAGED ( GS1915-24E )
Dell PowerEdge R450 Xeon 4314(x2)/32-cores/64GB/480GB SSD(x4) ( SNSR45014 )
Syndome ECO II 800 ( 800VA/360Watt ) ( ECO II-800 )
Dell PowerEdge R450 Xeon 4310/12-cores/32GB/960GB SSD(x3) ( SNSR45012 )

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์