เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Monitor Lenovo ThinkVision S24-4e FHD 1920×1080 23.8″ (64B5KAR1TH)
| Brand | Lenovo |
| Model Name | ThinkVision S24-4e |
| Display Size | 23.8″ |
| Aspect Ratio | 16:9 Ratio |
| Curvature | Flat |
| Resolution | FHD (1920×1080) |
| Panel Type | IPS |
| Color Support | 16.7 million |
| Color Gamut | 99% sRGB |
| Refresh Rate | 100Hz |
| Response Time | 6ms |
| Brightness | 250 nits |
| Contrast Ratio | 1300:1 Ratio |
| Screen Coating | Anti-Glare |
| VESA Support | 100 x 100 mm |
| Video Input | VGA, HDMI |
| Touch Screen | None |
| Built-in Speaker | None |
| Adjustable Stand | Tilt |
| Size and Weight | 539.8 x 180.0 x 402.9 mm; 3.0 kg (with stand) |
| Warranty | 3 Years |

Dell PowerEdge R450 Xeon 4314/16-cores/16GB/480GB SSD(x2) ( SNSR45017 )
Cisco Meraki MS210-24P 1G L2 Cld-Mngd 24x GigE 370W PoE Switch ( MS210-24P-HW )
Mini PC Asus BNUC11ATKC20RA1 (90AB1ATK-MB2310)
Dell OptiPlex Micro 7020 (SNS7020MC054)
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/8GB/2TB ( SNST15017 )
Dell PowerEdge R450 Xeon 4314(x2)/32-cores/64GB/480GB SSD(x4) ( SNSR45014 )
Cisco Meraki MS210 24 Ports Standard SET ( MS210-24-HW )

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์