เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo Yoga Pro 7 15IPH11 Ultra 9 386H (83SN000PTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | Yoga Pro 7 15IPH11 |
| Processor | Intel Core Ultra 9 386H (18 MB Smart Cache; 16-Cores (4P+8E+4LPE); 16-Threads; 2.1 GHz Up to 4.9 GHz Turbo with NPU 50 TOPS) |
| RAM | 32GB Soldered LPDDR5X-8533 |
| Storage | 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR7 |
| Touch Screen | None |
| Display | 15.3″ 2.5K WQXGA (2560×1600) OLED 1100nits (peak) / 500nits (typical) Glossy; 100% P3; 100% sRGB; 100% Adobe RGB; 165Hz; Eyesafe; Dolby Vision; G-SYNC; Flicker Free; DisplayHDR True Black 1000; X-Rite; PureSight Pro; Pantone Validated; Pantone SkinTone Validated |
| Port | 1x USB-A 10Gbps (Always On); 1x USB-A 10Gbps; 2x USB-C (Thunderbolt 4) (PD 65-100W / DP 2.1); 1x HDMI 2.1; 1x Combo jack (3.5mm); 1x SD card reader (UHS-II) |
| Camera | 5.0MP + IR with E-shutter |
| Battery | 84Wh; 140W USB-C® Slim (3-pin) |
| Keyboard | Backlit; Thai |
| Numpad | None |
| Wireless | Wi-Fi 7 802.11be 2×2 + BT5.4 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 347 x 242 x 16.7 mm |
| Weight | Starting at 1.69 kg |
| Warranty | 3Y ADP – IPPREM (ESS),3Y Premium Care -IPPREM (ESS) |

Dell PowerEdge R450 Xeon 4314(x2)/32-cores/64GB/960GB SSD(x3) (SNSR45016)
Dell Latitude 5455 X Plus X1P-42-100 (SNS5455001)
Dell PowerEdge T360 Xeon E-2436/6-Cores/16GB/2TB(x2) (SNST3604)
Cisco Meraki MS210-24P 1G L2 Cld-Mngd 24x GigE 370W PoE Switch ( MS210-24P-HW )
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/8GB/2TB ( SNST15017 )
Dell EMC PowerEdge R360 Xeon E-2436 16GB 2x480SSD+2x4TB (SNSR3601)
Dell PowerEdge R450 Xeon 4309/8-cores/32GB/480GB SSD(x3) ( SNSR45013 )
Dell Latitude 3550 (SNS3550053)

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์