เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo ThinkCentre Neo 55a 24 Gen 6 AIO Ryzen 7 250 (13FA004HTH)
| Brand | Lenovo |
| Model | ThinkCentre Neo 55a 24 Gen 6 AIO |
| Display | 23.8″ FHD (1920×1080) IPS Anti-glare 250nits; 99% sRGB |
| Processor | AMD Ryzen 7 250 (24MB Cache/ 8-Cores/16-Threads/ 3.3 GHz up to 5.1 GHz Turbo/ with NPU 16 TOPS) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SODIMM DDR5-5600; Up to 32GB (2x 16GB) |
| Storage | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | Integrated Graphics: AMD Radeon 780M (12-Cores; 2700 MHz) |
| Side Port | 1x USB-C 3.2 Gen 2 (10Gbps); 1x Combo audio jack (3.5mm) |
| Rear Port | 1x USB-A 3.2 Gen 2 (10Gbps); 2x USB-A USB 2.0; 1x HDMI-in 1.4; 1x HDMI-out 2.1 TMDS; 1x RJ-45; 1x power connector |
| Power Supply | 90W |
| Wireless | MediaTek Wi-Fi 6 MT7920 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| Form Factor | All-in-one |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 539.5 x 192.1 x 431.17 mm |
| Weight | Around 6.0 kg |
| Warranty | 3 Years Onsite |

Dell PowerEdge R450 Xeon 4310/12-cores/32GB/480GB SSD(x3) ( SNSR45011 )
Dell PowerEdge R650xs Xeon 4310T/10-cores/16GB/1.2TB(x2) ( SNSR65015 )
Dell Latitude 7455 X Elite X1E-80-100 (SNS7455052)
Lenovo ThinkCentre Neo 30t G5 Tower i5-13420H (13K6000MTH)
Dell Essential E2020H HD+ 1600 x 900 19.5″ (SNSE2020H)

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์