เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo ThinkCentre Neo 55a 24 Gen 6 AIO Ryzen 5 220 (13FA001CTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | ThinkCentre Neo 55a 24 Gen 6 AIO |
| Processor | AMD Ryzen 5 220 (16MB Cache/ 6-Cores/12-Threads/ 3.2 GHz up to 4.9 GHz Turbo) |
| RAM | 8GB (1x 8GB) SODIMM DDR5-5600 |
| Storage | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe Opal |
| Graphics | Integrated Graphics: AMD Radeon 740M (4-Cores; 2800 MHz) |
| Display | 23.8″ FHD (1920×1080) IPS Anti-glare 250nits 99% sRGB |
| Side Port | 1x USB-C 3.2 Gen 2 (10Gbps); 1x Combo audio jack (3.5mm) |
| Rear Port | 1x USB-A 3.2 Gen 2 (10Gbps); 2x USB-A USB 2.0; 1x HDMI-in 1.4; 1x HDMI-out 2.1 TMDS; 1x RJ-45; 1x power connector |
| Power Supply | 90W |
| Wireless | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE 802.11ax 2×2 + BT5.3 |
| Form Factor | All-in-one |
| ODD | None |
| OS | DOS |
| Dimension | 539.5 x 192.1 x 431.17 mm |
| Weight | Around 6.0 kg |
| Warranty | 3 Years Onsite |

Lenovo ThinkPad E14 G5 (21JR004WTA)
Dell Pro 14 Plus PB14255 Ryzen AI 5 PRO 340 (SNSPB1425508)
Lenovo ThinkCentre Neo 50a 24 Gen 5 AIO i3-1315U (12SCA0WYTA)
Dell Pro 14 PC14255 Ryzen 5 PRO 220 (SNSPC1425505)
Lenovo ThinkBook 14 G9 Ryzen 7 250 (21V0007TTA)
Dell Essential E2725H FHD 27.0″ (SNSE2725H)

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์