เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo ThinkCentre Neo 50a 24 Gen 5 AIO i5-13420H (12SDA0BDTH)
| Brand | Lenovo |
| Model | ThinkCentre Neo 50a 24 Gen 5 AIO |
| Display | 23.8″ FHD (1920×1080) IPS Anti-glare 250nits 99% sRGB |
| Processor | Intel Core i5-13420H (12 MB Cache/ 8-Cores(4P-4E)/12-Threads/ up to 4.60 GHz Turbo) |
| RAM | 8GB (1x 8GB) SO-DIMM DDR5-5200 / Up to 32GB (2x 16GB) |
| Storage | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | Integrated Graphics: Intel UHD Graphics |
| Side Port | 1x USB-C 3.2 Gen 2 10Gbps; 1x Combo jack (3.5mm) |
| Rear Port | 1x USB-A 3.2 Gen 2 10Gbps; 2x USB-A 2.0; 1x HDMI-in 1.4; 1x HDMI-out 2.1 TMDS; 1x RJ-45; 1x power connector |
| Power Supply | 90W |
| Wi-Fi | Yes |
| Wireless | Intel Wi-Fi 6 AX201 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| Form Factor | All-in-one |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 540 x 192 x 431 mm |
| Weight | Around 6.0 kg |
| Warranty | 3 Years Onsite |

Dell PowerEdge R450 Xeon 4314(x2)/32-cores/64GB/960GB SSD(x3) (SNSR45016)
Dell Latitude 5455 X Plus X1P-42-100 (SNS5455001)
Dell PowerEdge T360 Xeon E-2436/6-Cores/16GB/2TB(x2) (SNST3604)
Cisco Meraki MS210-24P 1G L2 Cld-Mngd 24x GigE 370W PoE Switch ( MS210-24P-HW )
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/8GB/2TB ( SNST15017 )
Dell EMC PowerEdge R360 Xeon E-2436 16GB 2x480SSD+2x4TB (SNSR3601)
Dell PowerEdge R760 Xeon 4514Y(x2)/16-Cores/64GB/960GB SSD(x4) (SNSR7601)

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์