เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo ThinkCentre Neo 50a 24 Gen 5 AIO i5-13420H (12SD007ATH)
| Brand | Lenovo |
| Model | ThinkCentre Neo 50a 24 Gen 5 |
| Display | 23.8″ FHD (1920×1080) IPS Anti-glare 250nits 99% sRGB |
| Processor | Intel Core i5-13420H (12 MB Cache/ 8-Cores(4P-4E)/12-Threads/ up to 4.60 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SO-DIMM DDR5-5200 / Up to 32GB (2x 16GB) |
| Storage | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | Integrated Graphics: Intel UHD Graphics |
| Side Port | 1x USB-C 3.2 Gen 2 10Gbps; 1x Combo jack (3.5mm) |
| Rear Port | 1x USB-A 3.2 Gen 2 10Gbps; 2x USB-A 2.0; 1x HDMI-in 1.4; 1x HDMI-out 2.1 TMDS; 1x RJ-45; 1x power connector |
| Power Supply | 90W |
| Wireless | Intel Wi-Fi 6 AX201 802.11ax 2×2 + Bluetooth 5.2 |
| Form Factor | All-in-one |
| Optical Disk Drive | None |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 540 x 192 x 431 mm |
| Weight | Around 6.0 kg |
| Warranty | 3 Years Onsite |

Cisco Meraki MS210 24 Ports Standard SET ( MS210-24-HW )
Dell OptiPlex Small Form Factor Plus 7010 (SNS7010SFP02)
Lenovo ThinkVision E24-30 FHD 23.8" (63EDMAR2WW)
Dell OptiPlex 7420 AIO (SNS7420AIO02)
Dell OptiPlex Tower Plus 7020 (SNS7020MTP02)
Dell Inspiron Desktop 3030 SFF-OID3030S301901GTH

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์