เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo ThinkCentre Neo 50a 24 Gen 5 AIO i3-1315U (12SCA0WYTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | ThinkCentre Neo 50a 24 Gen 5 AIO |
| Display | 23.8″ FHD (1920×1080) IPS Anti-glare 250nits 99% Srgb |
| Processor | Intel Core i3-1315U (10 MB Cache/ 6-Cores(2P-4E)/8-Threads/ up to 4.50 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SO-DIMM DDR5-5200 |
| Storage | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | Integrated Graphics: Intel UHD Graphics |
| Side Port | 1x USB-C 3.2 Gen 2 10Gbps; 1x Combo jack (3.5mm) |
| Rear Port | 1x USB-A 3.2 Gen 2 10Gbps; 2x USB-A 2.0; 1x HDMI-in 1.4; 1x HDMI-out 2.1 TMDS; 1x RJ-45; 1x power connector |
| Power Supply | 90W |
| Wireless | Intel Wi-Fi 6 AX201 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| Form Factor | All-in-one |
| ODD | None |
| OS | DOS |
| Dimension | 540 x 192 x 431 mm |
| Weight | Around 6.0 kg |
| Warranty | 3 Years Onsite |

Dell PowerEdge R450 Xeon 4310/12-cores/32GB/480GB SSD(x3) ( SNSR45011 )
Cisco Meraki MS210 24 Ports Standard SET ( MS210-24-HW )
MINI PC ASUS INTEL NUC 11ATKC4 (90AB1ATK-MB3110)
Dell PowerEdge R450 Xeon 4314/16-cores/16GB/480GB SSD(x2) ( SNSR45017 )
UPS CYBER POWER BU600E 600VA/360WATT (BLACK)
Mini PC Asus RNUC13ANHI30000 (90AB3ANH-MR4100)
Syndome UPS STAR-1000VA/600W ( STAR-1000 )
Workstation Dell Precision 5860 Tower / Win11Pro ( SNST586002 )
Dell PowerEdge R450 Xeon 4309/8-cores/32GB/480GB SSD(x3) ( SNSR45013 )

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์