เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo ThinkCentre Neo 50a 24 G5 AIO i5-13420H (12SC0018TA)
| Brand | Lenovo |
| Model | ThinkCentre neo 50a 24 Gen 5 |
| Display | 23.8″ FHD (1920×1080) IPS Anti-glare 250nits 99% sRGB |
| Processor | Intel Core i5-13420H (12 MB Smart Cache, 8-Cores(4-P, 4-E)/12-Threads, up to 4.60 GHz Turbo) |
| RAM | 1x 16GB SO-DIMM DDR5-5200 (up to 32GB(2x 16GB)) |
| Storage | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe Opal 2.0 |
| Graphics | Integrated Intel UHD Graphics |
| Side Ports | 1x USB-C 3.2 Gen 2 (10Gbps Data Only); 1x headphone / microphone combo jack (3.5mm) |
| Rear Ports | 1x USB-A 3.2 Gen 2 (10Gbps Data Only); 2x USB-A 2.0; 1x HDMI-in 1.4; 1x HDMI-out 2.1 TMDS; 1x Ethernet (RJ-45); 1x power connector |
| Power Supply | 90W |
| Wireless | Intel Wi-Fi 6 AX201 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| Form Factor | All-in-one |
| Optical Drive | None |
| OS | DOS |
| Dimension | 540 x 192 x 431 mm |
| Weight | Around 6.0 kg |
| Warranty | 3 Years Onsite |

Lenovo V15 G5 i5-13420H (83HF00J1TA)
Dell Pro 14 Essential PV14250 Core 3 100U (SNSPV1425013)
Microsoft 365 Family ESD (6GQ-00083)
MINI PC ASUS INTEL NUC 11ATKC4 (90AB1ATK-MB3110)
MICROSOFT OFFICE HOME 2024 FPP (EP2-06811)
Dell OptiPlex Tower 7020 (SNS7020MT056)
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/16GB/2TB(x2) ( SNST15016 )
Lenovo ThinkCentre Neo 50t G4 TW (12JB005NTH)

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์