zเนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo LOQ 15ARP10E Ryzen 7 7735HS (83S00004TA)
| Brand | Lenovo |
| Model | LOQ 15ARP10E |
| Display | 15.6″ FHD (1920×1080) IPS 300nits Anti-glare; 100% sRGB; 144Hz; FreeSync |
| Processor | AMD Ryzen 7 7735HS (16MB Cache/8-Cores/16-Threads/ 3.2 GHz Up to 4.75 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SODIMM DDR5 4800MT/s |
| Storage | 512GB M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe SSD, 2TB SSD (2x 1TB SSD) |
| Graphics | NVIDIA GeForce RTX 3050 6GB GDDR6, Boost Clock 990MHz, TGP 65W |
| Touch Screen | None |
| Port | 2x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 1x USB-C 3.2 Gen 1 5Gbps (PD 3.0); 1x HDMI 2.1; 1x Combo audio jack; 1x RJ-45; 1x Card reader; 1x Slim tip Power connector |
| Camera | HD 720p with Privacy Shutter |
| Battery | 57.5Wh, 135W Slim Tip (3-pin) |
| Keyboard | White Backlit, Thai |
| Numpad | Yes |
| Wireless | Wi-Fi 6 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 359.2 x 236 x 19.9 ~ 22.95 mm |
| Weight | Starting at 1.8 kg |
| Warranty | 2Y Premium Care -IPENTRY (ESS) |

Mini PC Asus RNUC13ANHI30000 (90AB3ANH-MR4100)
Dell PowerEdge R450 Xeon 4310/12-cores/32GB/960GB SSD(x3) ( SNSR45012 )
Synology SA6400
UPS CYBER POWER BU600E 600VA/360WATT (BLACK)
Dell Pro Slim Plus QBS1250 SFF Ultra 7 265 (SNSQBS125003)
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/8GB/2TB ( SNST15017 )
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/16GB/4TB(x2) ( SNST15014 )
NAS QNAP TS-AI642-8G
Workstation Dell Precision 5860 Tower / Win11Pro ( SNST586002 )
Cisco Meraki MS210-24P 1G L2 Cld-Mngd 24x GigE 370W PoE Switch ( MS210-24P-HW )
MINI PC ASUS INTEL NUC BNUC11ATKC20001( 90AB1ATK-MB1110 )
Acer TravelMate P2 TMP214-41-G2-R8VH ( NXVS7ST003 )
Cisco Meraki MS210 24 Ports Standard SET ( MS210-24-HW )

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์