เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo LOQ 15AHP11 Ryzen 7 250 (83TN0013TA)
| Brand | Lenovo |
| Model | LOQ 15AHP11 |
| Processor | AMD Ryzen 7 250 (24MB Cache/ 8-Cores/16-Threads/ 3.3 GHz up to 5.1 GHz Turbo/ with NPU 16 TOPS) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SODIMM DDR5-5600 |
| Storage | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | NVIDIA GeForce RTX 5050 8GB GDDR7; Boost Clock 2662MHz; TGP 115W; 440 AI TOPS |
| Touch Screen | None |
| Display | 15.3″ WUXGA (1920×1200) IPS 300nits Anti-glare 100% sRGB 165Hz FreeSync G-SYNC Low Blue Light |
| Port | 2x USB-A 5Gbps; 1x USB-A 10Gbps; 1x USB-C 4 40Gbps (PD 65-100W / DP 1.4); 1x HDMI 2.1; 1x Combo jack (3.5mm); 1x RJ-45; 1x Slim tip Power connector |
| Camera | 5.0MP with E-shutter |
| Battery | 60Wh; 245W Slim Tip (3-pin) |
| Keyboard | 1-Zone RGB Backlit; Thai |
| Numpad | Yes |
| Wireless | Wi-Fi 6 802.11ax 2×2 + BT5.3 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 344.9 x 254.83 x 20.9-23.25 mm |
| Weight | Starting at 2.1 kg |
| Warranty | 2Y Premium Care -IPENTRY (ESS) : |

Cisco Meraki MS210-24P 1G L2 Cld-Mngd 24x GigE 370W PoE Switch ( MS210-24P-HW )
Mini PC Asus BNUC11ATKC20RA1 (90AB1ATK-MB2310)
Dell PowerEdge R450 Xeon 4309/8-cores/32GB/480GB SSD(x3) ( SNSR45013 )
ZYXEL SWITCH HUB 24 PORT GB PORT MANAGED PoE ( GS1900-24EP )
Syndome ECO II 800 ( 800VA/360Watt ) ( ECO II-800 )
Workstation Dell Precision 5860 Tower / Win11Pro ( SNST586002 )
Dell PowerEdge R450 Xeon 4310/12-cores/32GB/960GB SSD(x3) ( SNSR45012 )
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/16GB/4TB(x2) ( SNST15014 )
Syndome UPS STAR-1000VA/600W ( STAR-1000 )
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/16GB/4TB(x2) ( SNST15015 )
Dell Pro Micro QCM1250 Ultra 5 235T (SNSQCM125008)
Gigabit Switching Hub 16 Port ZYXEL ( GS1100-16 )

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์