เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo Legion Pro 5 16IAX10H Ultra 9 275HX (83LU000VTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | Legion Pro 5 16IAX10H |
| Display | 16.0″ WQXGA (2560×1600) OLED 500nits Glossy 100% DCI-P3 240Hz DisplayHDR True Black 1000 Dolby Vision G-SYNC |
| Processor | Intel Core Ultra 9 275HX (36 MB Cache/ 24-Cores(8P + 16E)/24-Threads/ 2.7 GHz up to 5.4 GHz/ with NPU 13 TOPS) |
| RAM | 32GB (2x 16GB) SODIMM DDR5-5600 |
| Storage | 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | NVIDIA GeForce RTX 5070 Ti 12GB GDDR7, Boost Clock 2220MHz, TGP 140W, 992 AI TOPS |
| Touch Screen | None |
| Port | 2x USB-A 5Gbps 3.2 Gen 1; 1x USB-A 10Gbps 3.2 Gen 2; 1x USB-C 10Gbps 3.2 Gen 2 (PD / DP 2.1); 1x USB-C Thunderbolt 4 40Gbps (DP 2.1); 1x HDMI 2.1; 1x Combo jack; 1x RJ-45; 1x Power connector |
| Camera | 5.0MP with E-shutter |
| Battery | 80Wh, 300W Slim Tip (3-pin) |
| Keyboard | 24-Zone RGB Backlit, Thai |
| Numpad | Yes |
| Wireless | Wi-Fi 7 802.11be 2×2 + BT5.4 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 364.38 x 268.06 x 21.69-25.95 mm |
| Weight | Around 2.42 kg |
| Warranty | 4Y Legion Ultimate Support -IPMAIN (ESS) |

Workstation Dell Precision 5860 Tower / Win11Pro ( SNST586002 )
Cisco Meraki MS210-24P 1G L2 Cld-Mngd 24x GigE 370W PoE Switch ( MS210-24P-HW )
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/16GB/4TB(x2) ( SNST15014 )
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/8GB/2TB ( SNST15017 )
MINI PC ASUS INTEL NUC 11ATKC4 (90AB1ATK-MB3110)

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์