เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo Legion 5 15IRX10 i7-13650HX (83LY00HGTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | Legion 5 15IRX10 |
| Display | 15.3″ WUXGA (1920×1200) IPS; 300nits; Anti-glare; 100% sRGB; 165Hz; Dolby Vision |
| Processor | Intel Core i7-13650HX (24 MB Cache/ 14-Cores(6P-8E)/20-Threads/ up to 4.90 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SODIMM DDR5-4800 |
| Storage | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR7, Boost Clock 2497MHz, TGP 115W, 572 AI TOPS |
| Touch Screen | None |
| Port | 3x USB-A 5Gbps 3.2 Gen 1 (1x Always on); 1x USB-C 10Gbps 3.2 Gen 2 (PD / DP 2.1); 1x USB-C 10Gbps 3.2 Gen 2 (DP 1.4); 1x HDMI 2.1; 1x Combo audio jack; 1x RJ-45; 1x Slim tip Power connector |
| Camera | HD 720p with E-shutter |
| Battery | 80Wh, 245W Slim Tip (3-pin) |
| Keyboard | White Backlit, Thai |
| Numpad | Yes |
| Wireless | Wi-Fi 6 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 344.9 x 255.35 x 22.50-23.99 mm |
| Weight | Starting at 2.1 kg |
| Warranty | 3Y Legion Ultimate Support -IPMAIN (ESS) |

Cisco Meraki MS210-24P 1G L2 Cld-Mngd 24x GigE 370W PoE Switch ( MS210-24P-HW )
Mini PC Asus BNUC11ATKC20RA1 (90AB1ATK-MB2310)
Dell PowerEdge R450 Xeon 4309/8-cores/32GB/480GB SSD(x3) ( SNSR45013 )
ZYXEL SWITCH HUB 24 PORT GB PORT MANAGED PoE ( GS1900-24EP )

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์