เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo Legion 5 15AGP11 Ryzen AI 9 465 (83Q6001MTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | Legion 5 15AGP11 |
| Processor | AMD Ryzen AI 9 465 (34MB Cache/ 10-Cores/ 20-Threads/ 2.0 GHz up to 5.0 GHz/ with NPU up to 50 TOPS) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SODIMM DDR5-5600 |
| Storage | 1TB SSD M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | NVIDIA GeForce RTX 5060 8GB GDDR7; Boost Clock 2497MHz; TGP 115W; 572 AI TOPS |
| Touch Screen | None |
| Display | 15.3″ WQXGA (2560×1600) OLED 1000nits (peak) / 500nits (typical) Glossy; 100% DCI-P3; 165Hz; G-SYNC; DisplayHDR True Black 1000 |
| Port | 2x USB-A 5Gbps; 1x USB-A 5Gbps (Always On); 2x USB-C 4 40Gbps (PD 65-100W / DP1.4); 1x HDMI 2.1; 1x Combo jack (3.5mm) 1x RJ-45; 1x Slim tip Power connector |
| Camera | 5.0MP + IR with E-shutter |
| Battery | 80Wh; 245W Slim Tip (3-pin) |
| Keyboard | 24-Zone RGB Backlit; Thai |
| Numpad | Yes |
| Wireless | Wi-Fi 7 802.11be 2×2 + BT5.4 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 344 x 244.5 x 18.95-19.95 mm |
| Weight | Starting at 1.87 kg |
| Warranty | 3Y Legion Ultimate Support -IPMAIN (ESS |

Workstation Dell Precision 5860 Tower / Win11Pro ( SNST586002 )
Cisco Meraki MS210-24P 1G L2 Cld-Mngd 24x GigE 370W PoE Switch ( MS210-24P-HW )
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/16GB/4TB(x2) ( SNST15014 )
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/8GB/2TB ( SNST15017 )
PC Intel NUC_i7-12700H RNUC12SNKI72001
MINI PC ASUS INTEL NUC 11ATKC4 (90AB1ATK-MB3110)

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์