เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo IdeaPad Slim 3 15AMN8 Ryzen 5 7520U (82XQ00T4TA)
| Brand | Lenovo |
| Model | IdeaPad Slim 3 15AMN8 |
| Display | 15.6″ FHD (1920×1080) IPS 300nits Anti-glare |
| Processor | AMD Ryzen 5 7520U (4MB Cache/4-Cores/8-Threads/ 2.8 GHz Up to 4.3 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB Soldered LPDDR5-5500 (onboard); not upgradable |
| Storage | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | Integrated Graphics: AMD Radeon 610M |
| Port | 2x USB-A 3.2 Gen 1; 1x USB-C 3.2 Gen 1 (PD / DP 1.2); 1x HDMI 1.4; 1x Combo jack; 1x Card reader; 1x Power connector |
| Camera | HD 720p with Privacy Shutter |
| Battery | 47Wh; 65W Round Tip (3-pin) |
| Keyboard | Backlit; Thai |
| Numpad | Yes |
| Wireless | Wi-Fi6 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 359.3 x 235 x 17.9 mm |
| Weight | Starting at 1.62 kg |
| Warranty | 2Y Premium Care -IPENTRY (ESS) |

NAS Synology RS3618XS
Desktop DELL Inspiron I3030SF-OID3030S300301GTH
Dell PowerEdge R450 Xeon 4314/16-cores/16GB/480GB SSD(x2) ( SNSR45017 )

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์