เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Dell Pro Tower QCT1255 Ryzen 7 8700G (SNSQCT125503)
| Brand | Dell |
| Model | Pro Tower QCT1255 |
| Processor | AMD Ryzen 7 8700G (16MB Cache/8-Cores/16-Threads/ 4.2 GHz Up to 5.1 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (2x 8GB) DDR5 4800 MT/s; non-ECC |
| Storage | 512GB SSD |
| Graphics | Integrated Graphics: AMD Radeon 780M (12-Cores, 2900 MHz) |
| Front Port | 1x USB-C 3.2 Gen 2×1 (5GBps); 2x USB-A 2.0 (480 Mbps) with PowerShare; 1x USB-A 3.2 Gen 1 (5GBps); 1x Combo Audio Jack |
| Rear Port | 2x USB-A 2.0 (480 Mbps); 2x USB-A 3.2 Gen 1 (5GBps); 1x RJ-45; 1x HDMI 2.1 (TMDS); 1x DisplayPort 1.4a (HBR3) |
| Power Supply | 180W |
| Wireless | MediaTek Wi-Fi 6 MT7920 2×2 802.11ax MU-MIMO + Bluetooth wireless card |
| Form Factor | Tower |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Pro |
| Dimension | 324.30 x 154.0 x 293.00 mm |
| Weight | Starting 5.45 kg |
| Warranty | 3 Years Pro Support |

Syndome ECO II 800 ( 800VA/360Watt ) ( ECO II-800 )
Mini PC Asus RNUC13ANHI30000 (90AB3ANH-MR4100)
Dell PowerEdge R450 Xeon 4314(x2)/32-cores/64GB/480GB SSD(x4) ( SNSR45014 )

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์