เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Dell Pro Tower QCT1255 Ryzen 3 8300G (SNSQCT125501)
| Brand | Dell |
| Model | Pro Tower QCT1255 |
| Processor | AMD Ryzen 3 8300G (8MB Cache/4-Cores/8-Threads/ 3.4 GHz Up to 4.9 GHz Turbo) |
| RAM | 8GB (1x 8GB) DDR5 4800 MT/s; non-ECC |
| Storage | 256GB SSD TLC |
| Graphics | Integrated Graphics: AMD Radeon 740M (4-Cores, 2600 MHz) |
| Front Port | 1x USB-C 3.2 Gen 2×1 (5GBps); 2x USB-A 2.0 (480 Mbps) with PowerShare; 1x USB-A 3.2 Gen 1 (5GBps); 1x Combo Audio Jack |
| Rear Port | 2x USB-A 2.0 (480 Mbps); 2x USB-A 3.2 Gen 1 (5GBps); 1x RJ-45; 1x HDMI 2.1 (TMDS); 1x DisplayPort 1.4a (HBR3) |
| Power Supply | 180W |
| Wireless | None |
| Form Factor | Tower |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Pro |
| Dimension | 324.30 x 154.0 x 293.00 mm |
| Weight | Starting 5.45 kg |
| Warranty | 3 Years Pro Support |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์