เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Dell Pro Slim Essential QVS1260 SFF i3-14100 (SNSQVS126012)
| Brand | Dell |
| Model | Pro Slim Essential QVS1260 |
| Processor | Intel Core i3-14100 (12 MB Cache/ 4-Cores(4P-0E)/8-Threads/ 3.5 GHz up to 4.7 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) DDR5 4800MT/s |
| Storage | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Graphics | Integrated Graphics: Intel UHD Graphics 730 |
| Front Port | 2x USB-A 2.0; 1x USB-A 3.2 Gen 1; 1x USB-C 3.2 Gen 1; 1x Global headset jack |
| Rear Port | 2x USB-A 2.0 with SmartPower On; 2x USB-A 3.2 Gen 1; 1x DisplayPort 1.4; 1x HDMI 2.1 (TDMS); 1x RJ-45 |
| Power Supply | 180W |
| Wireless | MediaTek Wi-Fi 6 MT7920 2×2 802.11ax MU-MIMO + Bluetooth wireless card |
| Form Factor | Small Form Factor |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Pro |
| Dimension | 303.50 x 95 x 293 mm |
| Weight | Starting 3.49 kg |
| Warranty | 3Yr Pro Support |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์