เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Dell Pro Micro QCM1250 Micro i3-14100T (SNSQCM125003)
| Brand | Dell |
| Model | Pro Micro QCM1250 |
| Processor | Intel Core i3-14100T (12 MB Cache/ 4-Cores(4P-0E)/8-Threads/ 2.7 GHz up to 4.4 GHz Turbo) |
| RAM | 8GB (1x 8GB) DDR5 non ECC |
| Storage | 512GB SSD |
| Graphics | Integrated Graphics: Intel UHD Graphics 730 |
| Front Port | 1x USB-C 3.2 Gen 2 (10 Gbps); 1x USB-A 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 1x Combo audio jack |
| Rear Port | 2x USB-A 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 2x USB 2.0 (480 Mbps); 1x DisplayPort 1.4a; 1x HDMI 2.1; 1x RJ-45; 1x power-adapter |
| Power Supply | 65W |
| Wireless | Wi-Fi + BT |
| Form Factor | Micro |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Pro |
| Dimension | 182 x 36 x 178 mm |
| Weight | Starting 1.16 kg |
| Warranty | 3yr ProSupport |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์