เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Dell Pro 24 AIO QC24251 Ultra 5 245 (SNSQC2425106)
| Brand | Dell |
| Model | Pro 24 AIO QC24251 |
| Display | 23.8″ FHD (1920 x 1080); FHD HDR Camera; WW; Non-touch |
| Processor | Intel Core Ultra 5 245 (24 MB Cache/ 14-Cores(6P + 8E)/14-Threads/ 3.5 GHz up to 5.1 GHz/ with NPU 13 TOPS) |
| RAM | 8GB (1x 8GB) DDR5 4800 MT/s |
| Storage | 512GB SSD |
| Graphics | Integrated Graphics: Intel Graphics (4-Xe Cores/1.90 GHZ/8 TOPS) |
| Side Port | 1x USB-A 3.2 Gen 2 10Gbps with PowerShare; 1x Headset jack |
| Rear Port | 2x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 2x USB-A 2.0 with SmartPower On; 1x DisplayPort++ 1.4a/HDCP 2.3; 1x RJ-45 |
| Power Supply | 160W |
| Wireless | Intel Wi-Fi 6E AX211 2×2 802.11ax + Bluetooth |
| Form Factor | All-in-one |
| Optical Disk Drive | None |
| OS | Windows 11 Pro |
| Dimension | 354.30 x 540.0 x 57.90 mm |
| Weight | Strating 5.22 kg |
| Warranty | 3 Years Pro Support |

Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/16GB/2TB(x2) ( SNST15016 )
Workstation Dell Precision 5860 Tower / Win11Pro ( SNST586002 )
Cisco Catalyst 1300 Series 48G PoE/4SFP ( C1300-48P-4G )
PC Intel NUC_i7-12700H RNUC12SNKI72001
Acer TravelMate P2 TMP214-41-G2-R8VH ( NXVS7ST003 )
Dell PowerEdge R450 Xeon 4309/8-cores/32GB/480GB SSD(x3) ( SNSR45013 )
Mini PC Asus BNUC11ATKC20RA1 (90AB1ATK-MB2310)

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์