เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Dell Pro 24 AIO QC24251 Ultra 5 235T (SNSQC2425105)
| Brand | Dell |
| Model | Pro 24 AIO QC24251 |
| Display | 23.8″ FHD (1920 x 1080) FHD HDR Camera |
| Processor | Intel Core Ultra 5 235T (24 MB Cache/ 14-Cores(6P + 8E)/14-Threads/ 2.2 GHz up to 5.0 GHz/ with NPU 13 TOPS) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) DDR5 4800 MT/s; non-ECC |
| Storage | 512GB SSD |
| Graphics | Integrated Graphics: Intel Graphics (3-Xe Cores/2.00 GHZ/6 TOPS) |
| Side Port | 1x USB-A 3.2 Gen 2 10Gbps with PowerShare; 1x Headset jack |
| Rear Port | 2x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 2x USB-A 2.0 with SmartPower On; 1x DisplayPort++ 1.4a/HDCP 2.3; 1x RJ-45 |
| Power Supply | 130W |
| Wi-Fi | Yes |
| Wireless | Intel Wi-Fi 6E AX211 2×2 802.11ax + Bluetooth wireless card |
| Form Factor | All-in-one |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Pro |
| Dimension | 354.30 x 540.0 x 57.90 mm |
| Weight | Strating 5.22 kg |
| Warranty | 3Yr Pro Support |

Dell PowerEdge R450 Xeon 4314/16-cores/16GB/480GB SSD(x2) ( SNSR45017 )
Cisco Meraki MS210-24P 1G L2 Cld-Mngd 24x GigE 370W PoE Switch ( MS210-24P-HW )
Mini PC Asus BNUC11ATKC20RA1 (90AB1ATK-MB2310)
Dell OptiPlex Micro 7020 (SNS7020MC054)
Dell PowerEdge T150 Xeon E-2324G/4-cores/8GB/2TB ( SNST15017 )
Dell PowerEdge R450 Xeon 4314(x2)/32-cores/64GB/480GB SSD(x4) ( SNSR45014 )

รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์