เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Dell Pro 14 Essential PV14250 Core 5 120U (SNSPV1425012)
| Brand | Dell |
| Model | Pro 14 Essential PV14250 |
| Display | 14.0″ WUXGA (1920×1200) IPS WVA Anti-Glare 300 nits |
| Processor | Intel Core 5 120U (12 MB Cache/ 10-Cores(2P-8E)/12-Threads/ 1.4 GHz up to 5 GHz Turbo) |
| RAM | 8GB (1x 8GB) DDR5 5200MT/s |
| Storage | 512GB M.2 PCIe NVMe SSD |
| Graphics | Integrated Graphics: Intel Graphics |
| Port | 2x USB-A 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 1x USB-C 3.2 Gen 2 (10 Gbps) (PD / DP); 1x Combo Audio jack; 1x HDMI 1.4 |
| Camera | 720p HD Camera |
| Battery | 54WHr 4-Cell |
| Keyboard | Carbon Black Thai Backlit Copilot Key Keyboard |
| Numpad | None |
| Wireless | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE 2×2 802.11ax MU-MIMO + Bluetooth wireless card |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 314 x 226.15 x 19.90 mm |
| Weight | 1.51 – 1.75 Kg |
| Weight | Starting 1.54 kg |
| Warranty | 1Yr Pro Support |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์