เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo LOQ Essential 15IRX11 i5-13450HX (83SC003GTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | LOQ Essential 15IRX11 |
| Display | 15.6″ FHD (1920×1080) IPS 300nits Anti-glare; 100% sRGB; 144Hz |
| Processor | Intel Core i5-13450HX (20 MB Cache/ 10-Cores(6P-4E)/16-Threads/ up to 4.60 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SODIMM DDR5 4800MT/s |
| Storage | 512GB M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe SSD |
| Graphics | NVIDIA GeForce RTX 5050 8GB GDDR7, Boost Clock 1500MHz, TGP 65W, 440 AI TOPS |
| Touch Screen | None |
| Port | 2x USB-A (USB 5Gbps / USB 3.2 Gen 1) 1x USB-C 3.2 Gen 1 5Gbps (PD) 1x HDMI 2.1; 1x Combo audio jack; 1x RJ-45; 1x Slim tip Power connector |
| Camera | HD 720p with E-shutter |
| Battery | 60Wh, 135W Slim Yip (3-pin) |
| Keyboard | White Backlit, Thai |
| Numpad | Yes |
| Wireless | Wi-Fi 6 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 361.26 x 255.6 x 22.9 ~ 24.8 mm |
| Weight | Starting at 2.3 kg |
| Warranty | 2Y Premium Care -IPENTRY (ESS) |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์