เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo ThinkCentre Neo 50a 24 Gen 5 AIO i3-1315U (12SCA0WYTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | ThinkCentre Neo 50a 24 Gen 5 AIO |
| Display | 23.8″ FHD (1920×1080) IPS Anti-glare 250nits 99% Srgb |
| Processor | Intel Core i3-1315U (10 MB Cache/ 6-Cores(2P-4E)/8-Threads/ up to 4.50 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SO-DIMM DDR5-5200 |
| Storage | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | Integrated Graphics: Intel UHD Graphics |
| Side Port | 1x USB-C 3.2 Gen 2 10Gbps; 1x Combo jack (3.5mm) |
| Rear Port | 1x USB-A 3.2 Gen 2 10Gbps; 2x USB-A 2.0; 1x HDMI-in 1.4; 1x HDMI-out 2.1 TMDS; 1x RJ-45; 1x power connector |
| Power Supply | 90W |
| Wireless | Intel Wi-Fi 6 AX201 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| Form Factor | All-in-one |
| ODD | None |
| OS | DOS |
| Dimension | 540 x 192 x 431 mm |
| Weight | Around 6.0 kg |
| Warranty | 3 Years Onsite |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์