เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Dell Pro Slim Plus QBS1250 SFF Ultra 7 265 (SNSQBS125003)
| Brand | Dell |
| Model | Pro Slim Plus QBS1250 |
| Processor | Intel Core Ultra 7 265 (30 MB Cache)/ 8-Cores(8P-12E)/20-Treads/ 2.4 GHz up to 5.3 GHz/ with NPU 13 TOP) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) DDR5 4800MT/s; non-ECC |
| Storage | 512GB SSD |
| Graphics | Integrated Graphics: Intel Graphics (4-Xe Cores/2.00 GHZ/8 TOPS) |
| Front Port | 2x USB-A 2.0 (480 Mbps); 1x USB-A 3.2 Gen 2 (10 Gbps); 1x USB-C 3.2 Gen 2×2 (20 Gbps); 1x Headset jack |
| Rear Port | 2x USB-A 2.0 (480 Mbps); 3x USB 3.2 Gen 1 (5 Gbps); 1x USB-C 3.2 Gen 2 (10 Gbps); 3x DisplayPort 1.4a (HBR3); 1x RJ-45 |
| Power Supply | 260W |
| Wireless | None |
| Form Factor | Small Form Factor |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Pro |
| Dimension | 303.50 x 95.00 x 293 mm |
| Weight | Starting 3.98 kg |
| Warranty | 3Yr Pro Support |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์