เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo LOQ 15ARP9 Ryzen 5 7235HS (83JC00LGTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | LOQ 15ARP9 |
| Display | 15.6″ FHD (1920×1080) IPS 300nits Anti-glare; 100% sRGB; 144Hz; G-SYNC |
| Processor | AMD Ryzen 5 7235HS (8MB Cache/4-Cores/8-Threads/ 3.2 GHz Up to 4.2 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (2x 8GB) SODIMM DDR5 4800, Up to 32GB (2x 16GB) |
| Storage | 512GB M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe SSD, Up to 2TB SSD (2x 1TB SSD) |
| Graphics | NVIDIA GeForce RTX 3050 6GB GDDR6, Boost Clock 1732MHz, TGP 95W |
| Touch Screen | None |
| Port | 3x USB-A 5Gbps 3.2 Gen 1; 1x USB-C 3.2 Gen 2 10Gbps PD / DP 1.4); 1x HDMI 2.1; 1x Combo audio jack; 1x RJ-45; 1x Slim tip Power connector |
| Camera | HD 720p with E-shutter |
| Battery | 60Wh, 170W Slim Tip (3-pin) |
| Keyboard | White Backlit, Thai |
| Numpad | Yes |
| Wireless | Wi-Fi 6 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 359.86 x 258.7 x 21.9 ~ 23.9 mm |
| Weight | Starting at 2.38 kg |
| Warranty | 2Y Premium Care -IPENTRY (ESS) |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์