เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo LOQ 17IRX10 i5-13450HX (83JH00CQTA)
| Brand | Lenovo |
| Model | LOQ 17IRX10 |
| Processor | Intel Core i5-13450HX (20 MB Cache/ 10-Cores(6P-4E)/16-Threads/ up to 4.60 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SODIMM DDR5-4800 |
| Storage | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | NVIDIA GeForce RTX 5050 8GB GDDR7; Boost Clock 2662MHz; TGP 115W; 440 AI TOPS |
| Touch Screen | None |
| Display | 17.3″ FHD (1920×1080) IPS 300nits Anti-glare 100% sRGB 165Hz G-SYNC |
| Port | 4x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 1x USB-C 3.2 Gen 2 10Gbps (PD 65-100W / DP 1.4); 1x HDMI 2.1; 1x Combo jack (3.5mm); 1x RJ-45; 1x Slim tip Power connector |
| Camera | 5.0MP with E-shutter |
| Battery | 60Wh; 245W Slim Tip (3-pin) |
| Keyboard | 24-Zone RGB Backlit; Thai |
| Numpad | Yes |
| Wireless | Wi-Fi 6 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 398.4 x 276.2 x 22.95-25.25 mm |
| Weight | Starting at 2.9 kg |
| Warranty | 2Y Premium Care -IPENTRY (ESS |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์