เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo LOQ 15IRX10 i7-13645HX (83JE01E3TA)
| Brand | Lenovo |
| Model | LOQ 15IRX10 |
| Processor | Intel Core i7-13645HX (24 MB Cache/ 14-Cores(6P-8E)/20-Threads/1.9 GHz up to 4.9 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SODIMM DDR5-5600 |
| Storage | 512GB SSD M.2 2242 PCIe 4.0×4 NVMe |
| Graphics | NVIDIA GeForce RTX 5050 8GB GDDR7; Boost Clock 2370MHz; TGP 100W; 440 AI TOPS |
| Touch Screen | None |
| Display | 15.6″ FHD (1920×1080) IPS 300nits Anti-glare; 100% Srgb; 144Hz; G-SYNC |
| Port | 3x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 1x USB-C 3.2 Gen 2 10Gbps (PD 65-100W / DP 1.4; 1x HDMI 2.1; 1x Combo jack (3.5mm); 1x RJ-45; 1x Slim tip Power connector |
| Camera | 5.0MP with E-shutter |
| Battery | 60Wh; 170W Slim Tip (3-pin) |
| Keyboard | 24-Zone RGB Backlit; Thai |
| Numpad | Yes |
| Wireless | Wi-Fi 6 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 359.86 x 258.7 x 21.9-23.9 mm |
| Weight | Starting at 2.4 kg |
| Warranty | 2Y Premium Care -IPENTRY (ESS) |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์