เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Workstation Lenovo ThinkStation P2 MT Gen 2 MT Ultra 7 265 (30JQ007MTH)
| Brand | Lenovo |
| Model | ThinkStation P2 Tower Gen 2 |
| Processor | Intel Core Ultra 7 265 (30 MB Cache)/ 20-Cores(8P-12E)/20-Treads/ 2.4 GHz up to 5.3 GHz/ with NPU 13 TOP) |
| RAM | 32GB (1x 32GB) UDIMM DDR5 5600MT/s; Non-ECC; Up to 128GB (4x 32GB) |
| Storage | 2TB HDD 7200rpm 3.5″ SATA 6Gb/s + 512GB SSD (1x 512GB SSD) M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe Opal |
| Graphics | NVIDIA RTX A400 4GB |
| Front Port | 1x USB-C 3.2 Gen 2×2 20Gbps; 2x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 2x USB-A 3.2 Gen 210Gbps; 1x Combo jack (3.5mm); 1x Microphone (3.5mm) |
| Rear Port | 2x USB-A 2.0; 2x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 1x HDMI 2.1 TMDS; 2x DisplayPort 1.4; 1x RJ-45; 1x line-out (3.5mm) |
| Power Supply | 500W |
| WiFi (Yes or None) | Yes |
| Wireless | Intel Wi-Fi 7 BE200 802.11be 2×2 + BT5.4 vPro |
| Form Factor | Tower |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Pro |
| Dimension | 170 x 315.35 x 376 mm |
| Weight | 9.67 (Max Configuration) |
| Warranty | 3Y Premier Support Upgrade from 1Y Onsite |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์