เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo ThinkCentre Neo 55s G6 SFF Ryzen 7 250 (13G2000CTH)
| Brand | Lenovo |
| Model | ThinkCentre Neo 55s G6 |
| Processor | AMD Ryzen 7 250 (16MB Cache/ 8-Cores/16-Threads/ 3.3 GHz up to 5.1 GHz Turbo/ with NPU 16 TOPS) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SODIMM DDR5-5600; up to 64GB (2x 32GB) |
| Storage | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe; 2TB 3.5″ HDD + 2TB SSD (2x 1TB SSD) |
| Graphics | Integrated Graphics: AMD Radeon 780M (12-Cores; 2700 MHz) |
| Front Port | 1x USB-C 3.2 Gen 1 (5Gbps); 2x USB-A 3.2 Gen 1 (5Gbps); 1x Combo jack (3.5mm); 1x microphone (3.5mm) |
| Rear Port | 2x USB-A; 2x USB-A 3.2 Gen 1 (5Gbps); 1x HDMI 2.1 TMDS; 1x DisplayPort 1.4; 1x RJ-45; 1x line-out (3.5mm) |
| Power Supply | 260W |
| Wireless | Realtek Wi-Fi 6 RTL8852BE; 802.11ax 2×2 + BT5.3 |
| Form Factor | Small Form Factor |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 89 x 274.8 x 336 mm |
| Weight | Around 4.33 kg |
| Warranty | 3 Years Onsite |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์