เนื่องจากสินค้ามีการปรับราคาอยู่ตลอด กรุณาติดต่อ Tel. 02-550-7072 เพื่อขอราคา
Lenovo ThinkCentre Neo 30t G5 Tower i5-13420H (13K6000MTH)
| Brand | Lenovo |
| Model | ThinkCentre Neo 30t G5 |
| Processor | Intel Core i5-13420H (12 MB Cache/ 8-Cores(4P-4E)/12-Threads/ up to 4.60 GHz Turbo) |
| RAM | 16GB (1x 16GB) SO-DIMM DDR5-5200; Up to 32GB (2x 16GB) |
| Storage | 512GB SSD M.2 2280 PCIe 4.0×4 NVMe Opal 2.0 |
| Graphics | Integrated Graphics: Intel UHD Graphics |
| Front Port | 1x USB-C 3.2 Gen 1 5Gbps (15W charging); 2x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 2x USB-A 3.2 Gen 2 10Gbps; 1x Combo audio jack; 1x microphone (3.5mm) |
| Rear Port | 2x USB-A 2.0; 2x USB-A 3.2 Gen 1 5Gbps; 1x HDMI 2.1 TMDS; 1x VGA; 1x RJ-45; 1x line-out (3.5mm) |
| Power Supply | 200W |
| Wireless | Intel Wi-Fi 6 AX203 802.11ax 2×2 + BT5.2 |
| Form Factor | Tower |
| ODD | None |
| OS | Windows 11 Home |
| Dimension | 145 x 290 x 346 mm |
| Weight | Around 4.36 kg |
| Warranty | 3 Years Onsite |


รีวิว
ยังไม่มีบทวิจารณ์